Danh mục sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch TP-Link T1700X-16TS JetStream™ L2+ 16-port 10G Smart Switch

Mã sản phẩm:   |   Tình trạng: Còn hàng
 
Liên hệ
(Giá đã bao gồm VAT. Sản phẩm có thể còn hoặc hết mà chưa kịp cập nhật, quý khách vui lòng liên hệ trước với nhân viên kinh doanh.)

Bảo hành 36 tháng

Miễn phí vận chuyển 10km với đơn từ 2tr - Liên hệ kinh doanh online: (Zalo/call)
Mr Huy - 0968.717.894
Mrs Trang - 0984.585.835
Mrs Hiền - 0333.068 860
Mrs Lánh - 0393.068.860
Mr Tâm - 0912.236.183

HOTLINE 02473 068 860

Mở cửa: 8h - 17h từ thứ 2 đến thứ 7  

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

HARDWARE FEATURES
Standards and Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3 an,
IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3az, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
Interface 12 100/1000/10GBase-T RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 10G SFP+ Slots
Network Media 100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
10GBase-T: UTP CAT 5e, 6 (Maximum 55m) or above cable (Maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
10GBASE-LR
10GBASE-SR
Fan Quantity Two Smart Fans
Power Supply 100-240V, 50/60Hz
Dimensions ( W x D x H ) 17.3 * 8.7 * 1.73 in. (440 * 220 * 44 mm)
Mounting Rack Mountable
Max Power Consumption 76.58W
Max Heat Dissipation 261.29 BTU/h
PERFORMANCE
Switching Capacity Up to 320Gbps
Packet Forwarding Rate Up to 238.1Mpps for a standalone switch
MAC Address Table 16K
Packet Buffer Memory 2MB
Jumbo Frame 9KB
Number of Static Routes 32 IPv4
Number of IP Interfaces 16
SOFTWARE FEATURES
Quality of Service Support 802.1p CoS/DSCP priority
Support 8 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow- based Rate Limiting
IPv6 QoS*
Voice VLAN
 
L2 and L2+ Features Static Routing
DHCP Relay*
IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Up to 14 aggregation groups, containing 8 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loopback detection
802.3x Flow Control
LLDP, LLDP-MED*
VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
MAC/Protocol-based VLAN
Private VLAN
Access Control List L2~L4 package filtering based on source and destination MAC address, IP address, TCP/UDP ports
IPv6 ACL*
Security AAA*
Port Security
DHCP Snooping
IP-MAC-Port Binding
ARP Inspection
802.1x and Radius Authentication
SSH v1/v2
SSL v3/TLSv1
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
Dos Defend
IPv6 Dual IPv4/IPv6 stack
Multicast Listener Discovery (MLD) Snooping
IPv6 neighbor discovery (ND)
Path maximum transmission unit (MTU) discovery
Internet Control Message Protocol (ICMP) version 6
TCPv6/UDPv6
IPv6 Applications DHCPv6 Client
Ping6
Tracert6
Telnet (v6)
IPv6 SNMP
IPv6 SSH
IPv6 SSL
Http/Https
IPv6 TFTP
Management Web-based GUI and CLI management
SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and
TP-LINK private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
CPU Monitoring
Port Mirroring
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
Dual Image
OTHERS
Certification CE, FCC, RoHS
Package Contents T1700X-16TS
Power Cord
Installation Guide
Resource CD
Rackmount Kit
Rubber Feet
System Requirements Microsoft® Windows® XP, Vista™ or Windows 7,
Windows 8/8.1, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.
Environment Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90%RH non-condensing
Storage Humidity: 5%~90%RH non-condensing

    Hình thức thanh toán

    Khi mua hàng tại Khánh Hân Computer quý khách có thể lựa chọn các hình thức thanh toán sau:

    1. Thanh toán và nhận hàng tại trụ sở công ty tại D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phố Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội

    2. Nhận hàng và thanh toán tại nhà.

    3. Chuyển khoản vào tài khoản cá nhân sau : (nếu quý khách là cá nhân)

    Ngân hàng công thương việt nam – Chi nhánh Hà Đông
    Số TK: 1058 6671 9942
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn – Chi nhánh Thanh Xuân 
    Số TK: 1505 2051 304 57
    Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

     

    Ngân hàng đầu tư và phát triển Việt Nam BIDV – CN Ngọc Khánh 
    Số TK: 2891 0000 108 078
    Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

     

    Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank)
    Số TK: 19034050803018
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam ( VIetcombank)
    Số TK: 0691000348269 
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    4. Chuyển khoản vào tài khoản công ty Khánh Hân

    Tên tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

    Địa chỉ: D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội

     

    1. Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank) CN Nhuệ Giang
    Số TK: 19134175641014 
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    2. Ngân hàng TMCP Ngoại Thương VN - CN Tây Hà Nội
    Số TK: 0691000329935
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    3. Ngân hàng TMCP Tiên Phong - CN Hà Nội
    Số TK: 02315147401
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    .

    Giao hàng nhanh chóng

    Chỉ trong vòng 2h-4h đồng hồ, nội thành Hà Nội

    Sản phẩm chính hãng

    Cam kết bán hàng chính hãng phân phối tại Việt Nam, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái

    Đổi trả cực kì dễ dàng

    Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất Xem chi tiết >>

    Mua hàng tiết kiệm

    Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường

    Liên hệ mua hàng

    02473 068 860
    popup

    Số lượng:

    Tổng tiền: