DANH MỤC SẢN PHẨM

Thiết bị chuyển mạch Switch TP-Link TL-SG3210 (T2500G-10TS) JetStream™ 8-port Pure-Gigabit L2 Managed Switch

Thương hiệu: TP-Link Mã sản phẩm: SWTPL029
2.100.000₫ 3.500.000₫
-40%
(Tiết kiệm: 1.400.000₫)
(Giá sản phẩm đã bao gồm VAT)

Bảo hành 36 tháng

Liên hệ Call / Zalo / SMS
Ms Lánh 0393.068.860 Ms Hiền 0333.068.860
Mr Huy 0968.717.894 Ms Duyên 0975.530.691
Mr Đức 0342.137.999
Hotline: 024 7306 8860

🕗 Giờ làm việc: 8h - 17h30 từ thứ 2 đến thứ 7

Địa chỉ: Số 19, Dãy D, Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Đường Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội ( Xem bản đồ)

  • Giao hàng trong vòng 1- 8 giờ trong nội thành Hà Nội. Miễn phí vận chuyển 10km với đơn hàng từ 1 triệu
    Giao hàng trong vòng 1- 8 giờ trong nội thành Hà Nội. Miễn phí vận chuyển 10km với đơn hàng từ 1 triệu
  • <b>Sản phẩm chính hãng</B></P>Sản phẩm chính hãng  Cam kết bán hàng chính hãng phân phối tại Việt Nam, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
    Sản phẩm chính hãng

    Sản phẩm chính hãng Cam kết bán hàng chính hãng phân phối tại Việt Nam, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
  • <b>Mua hàng tiết kiệm</b></p> Giá tốt hơn từ 10% - 30% so với thị trường, thanh toán linh hoạt, trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
    Mua hàng tiết kiệm

    Giá tốt hơn từ 10% - 30% so với thị trường, thanh toán linh hoạt, trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
  • Đổi mới trong vòng 07 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất (chi tiết xem tại mục chính sách đổi trả)
    Đổi mới trong vòng 07 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất (chi tiết xem tại mục chính sách đổi trả)

TỔNG QUAN SẢN PHẨM

Thiết bị chuyển mạch Switch TP-Link

TL-SG3210 (T2500G-10TS) JetStream™ 8-port Pure-Gigabit L2 Managed Switch

  • Chuẩn và Giao thức

IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ad, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p

  • Giao diện

8 10/100/1000Mbps RJ45 ports (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
2 Gigabit SFP Slots
1 RJ45 Console Port
1 Micro-USB Console Port

  • Mạng Media

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF

  • Số lượng quạt

Fanless

  • Khóa bảo mật vật lý

Yes

  • Bộ cấp nguồn

100~240VAC, 50/60Hz

  • Điện năng tiêu thụ

Maximum: 8.38W (220V/50Hz)

Kích thước ( R x D x C )

11.6 × 7.1 × 1.7 in. (294 × 180 × 44 mm)

  • Lắp

Rack Mountable

  • Tiêu thụ điện tối đa

6.836 W (220 V/50 Hz)

Max Heat Dissipation

23.32 BTU/h

  • HIỆU SUẤT

Bandwidth/Backplane

20Gbp

  • Tốc độ chuyển gói

14.9Mpps

  • Bảng địa chỉ MAC

8k

  • Bộ nhớ đệm gói

4Mb

  • Khung Jumbo

10KB

Sản phẩm cùng khoảng giá

SẢN PHẨM ĐÃ XEM