Danh mục sản phẩm

Switch TP-Link Smart PoE 8 cổng Gigabit với 2 khe SFP T1500G-10PS(TL-SG2210P)

Mã sản phẩm:   |   Tình trạng: Còn hàng
 
Giá chỉ: 2.490.000₫ 3.490.000₫
(Giá đã bao gồm VAT. Sản phẩm có thể còn hoặc hết mà chưa kịp cập nhật, quý khách vui lòng liên hệ trước với nhân viên kinh doanh.)

Bảo hành 36 tháng

Miễn phí vận chuyển 10km với đơn từ 2tr - Liên hệ kinh doanh online: (Zalo/call)
Mr Huy - 0968.717.894
Mrs Trang - 0984.585.835
Mr Đức - 0934.566.335
Mrs Hiền - 0333.068 860
Mrs Lánh - 0393.068.860
Mr Tâm - 0912.236.183

HOTLINE 02473 068 860

Mở cửa: 8h - 17h từ thứ 2 đến thứ 7  

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Chuẩn và giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3z, IEEE 802.3ab,
IEEE 802.3ad, IEE 802.3af, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p, IEEE 802.1x
Giao diện 8 x cổng RJ45 10/100/1000Mbps
2 x khe SFP 1000Mbps
(Hỗ trợ tự động chuyển đổi MDI / MDIX)
Mạng Media 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100 mét)
100BASE-TX/1000Base-T: Cáp UTP loại 5, 5e hoặc loại lớn hơn (tối đa 100 mét)
1000BASE-X: MMF, SMF
Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
Bộ chuyển đổi nguồn ngoài (đầu ra:48VDC/1.25A)
Kích thước (R x D x C) 8.2 x 4.9 x 1.0 in (209 x 126 x 26mm)
Số lượng quạt Không quạt
HIỆU SUẤT
Tốc độ chuyển gói 14.9Mpps
Bảng địa chỉ Mac 8k
Bộ nhớ đệm 512KB
Khung Jumbo 9216 Bytes
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
VLAN Hỗ trợ đồng thời lên đến 512 VLAN (ngoài 4K ID VLAN)
Quản lý Web-based GUI và quản lí CLI
SNMP v1 / v2c / v3, tương thích với nhiều MIB phổ biến và
MIB của TP-LINK
RMON (1, 2, 3, 9 nhóm)
CPU điều khiển
Cổng phản ánh
Thời gian cài đặt: SNTP
Nâng cấp Firmware: TFTP & Web
Hệ thống chẩn đoán: VCT
SYSLOG và khu vực MIBS
Chất lượng dịch vụ Hỗ trợ 802.1p ưu tiên CoS/DSCP
Hỗ trợ 4 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow- dựa trên giới hạn tốc độ
Voice VLAN
L2 and L2+ Features IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Lên đến 6 nhóm tập hợp, chứa 4 cổng cho mỗi nhóm
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
Lọc/bảo vệ BPDU
Bảo vệ TC/Root
Phát hiện vòng lặp
802.3x Kiểm soát lưu lượng
LLDP(LLDP-MED)
Access Control List Gói phần mềm L2~L4 lọc dựa trên nguồn và điểm đến địa chỉ MAC,
địa chỉ IP, cổng TCP/UDP, 802.1p,
DSCP, giao thức và ID VLAN
Dựa trên phạm vi thời gian
Bảo mật SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown unicast Storm Control
802.1x and Radius Authentication、IP-Mac-Port-VID Binding、ARP Inspection、DHCP Snooping、DoS Defend
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
System Requirements Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ hoặc Windows 7/8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

    Hình thức thanh toán

    Khi mua hàng tại Khánh Hân Computer quý khách có thể lựa chọn các hình thức thanh toán sau:

    1. Thanh toán và nhận hàng tại trụ sở công ty tại D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phố Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội

    2. Nhận hàng và thanh toán tại nhà.

    3. Chuyển khoản vào tài khoản cá nhân sau : (nếu quý khách là cá nhân)

    Ngân hàng công thương việt nam – Chi nhánh Hà Đông
    Số TK: 1058 6671 9942
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn – Chi nhánh Thanh Xuân 
    Số TK: 1505 2051 304 57
    Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

     

    Ngân hàng đầu tư và phát triển Việt Nam BIDV – CN Ngọc Khánh 
    Số TK: 2891 0000 108 078
    Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

     

    Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank)
    Số TK: 19034050803018
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam ( VIetcombank)
    Số TK: 0691000348269 
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    4. Chuyển khoản vào tài khoản công ty Khánh Hân

    Tên tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

    Địa chỉ: D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội

     

    1. Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank) CN Nhuệ Giang
    Số TK: 19134175641014 
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    2. Ngân hàng TMCP Ngoại Thương VN - CN Tây Hà Nội
    Số TK: 0691000329935
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    3. Ngân hàng TMCP Tiên Phong - CN Hà Nội
    Số TK: 02315147401
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    .

    Giao hàng nhanh chóng

    Chỉ trong vòng 2h-4h đồng hồ, nội thành Hà Nội

    Sản phẩm chính hãng

    Cam kết bán hàng chính hãng phân phối tại Việt Nam, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái

    Đổi trả cực kì dễ dàng

    Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất Xem chi tiết >>

    Mua hàng tiết kiệm

    Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường

    Liên hệ mua hàng

    02473 068 860
    popup

    Số lượng:

    Tổng tiền: