Danh mục sản phẩm

Switch Quản Lý JetStream L3 Stackable 28 Cổng Gigabit TP-Link T3700G-28TQ

Mã sản phẩm:   |   Tình trạng: Còn hàng
 
Giá chỉ: 33.900.000₫
(Giá đã bao gồm VAT. Sản phẩm có thể còn hoặc hết mà chưa kịp cập nhật, quý khách vui lòng liên hệ trước với nhân viên kinh doanh.)

Bảo hành 36 tháng

Miễn phí vận chuyển 10km với đơn từ 2tr - Liên hệ kinh doanh online: (Zalo/call)
Mr Huy - 0968.717.894
Mrs Trang - 0984.585.835
Mr Đức - 0934.566.335
Mrs Hiền - 0333.068 860
Mrs Lánh - 0393.068.860
Mr Tâm - 0912.236.183

HOTLINE 02473 068 860

Mở cửa: 8h - 17h từ thứ 2 đến thứ 7  

Switch chia mạng TP-LINK 28 Port 10/100/1000Mbps T3700G-28TQ

  • Giao thức định tuyến Layer 3 phong phú bao gồm RIP/OSPF/ECMP/VRRP hỗ trợ mở rộng mạng
  • Công nghệ True Physical Stacking hỗ trợ lên đến 8 units và 320Gbps băng thông backplane cho khả năng mở rộng cao và dự phòng hiệu quả
  • Ethernet uplink lên đến 10 Gigabit cho các ứng dụng băng thông lớn, giảm thiểu tối đa việc tắc nghẽn, đảm bảo việc truyền tải dữ liệu nhanh chóng
  • Bộ cấp nguồn tháo rời được và tính năng cấp nguồn dự phòng tiết kiệm thời gian tối đa
  • PIM-SM/PIM-DM/IGMP Snooping giúp video linh hoạt

Giới thiệu chung 

Switch chia mạng  TP-LINK 28 Port T3700G-28TQ là một thiết bị quan trọng dùng để kết nối các đoạn mạng với nhau theo mô hình mạng hình sao (Star). Theo mô hình này, switch đóng vai trò là thiết bị trung tâm, tất cả các máy tính đều được nối về đây trong một hệ thống mạng

Kết nối Switch

Thông số sản phẩm Switch TP-Link 28 Port T3700G-28TQ

– TP-LINK T2700G-28TQ gồm 24 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps, 4 cổng SFP tốc độ Gigabit Auto-Negotiation, hỗ trợ MDI/MDIX tự động
– Hỗ trợ các chức năng Layer3 cơ bản như định tuyến tĩnh và RIP v1/v2
– Hỗ trợ nhiều tính năng Layer3 phong phú bao gồm OSPF/ ECMP/ PIM/ VRRP bằng cách nâng cấp giấy phép Layer3 giúp tiết kiệm chi phí đầu tư
– Auto MDI/MDIX giúp loại bỏ sự cần thiết của cáp chéo
– Cổng Auto-Negotiation cung cấp sự tích hợp thông minh giữa phần cứng tốc độ 10Mbps, 100Mbps và 1000Mbps
– Công nghệ True Physical Stacking hỗ trợ lên đến 8 đơn vị và 320Gbps băng thông backplane cho khả năng mở rộng cao và dự phòng hiệu quả
– Uplink Ethernet tốc độ 10 Gigabit cung cấp đường truyền chất lượng cao và đáng tin cậy cho các ứng dụng đòi hỏi băng thông cao
– Khung Jumbo 1024 Bytes cải thiện hoạt động của việc truyền dữ liệu lớn

Đặc tính kỹ thuật Switch TP-LINK 28 Port T3700G-28TQ

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG

Giao Thức và Tiêu Chuẩn

IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p

Giao Diện

24 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 khe cắm Combo SFP Gigabit
Lên đến 4 khe SFP+ 10G ( 2 cố định và 2 tùy chọn SFP+ 10G)
1 cổng console

Truyền Thông Mạng

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
100BASE-FX: MMF, SMF
1000BASE-X: MMF, SMF
10GBASE-LR
10GBASE-SR

Fan Quantity

4

Cấp Nguồn

100~240VAC, 50/60Hz

HIỆU NĂNG

Switching Capacity

Lên đến 128Gbps cho một switch đơn

Băng Thông/Backplane

Lên đến 320Gbps khi 8 thiết bị được gắn kết

Bảng Địa Chỉ Mac

32K

Bộ Nhớ Đệm Dạng Gói Tin

16 Mbits

Tốc Độ Chuyển Tiếp Gói Tin

Lên đến 95.2Mbps cho một switch đơn

Khung Jumbo

10240 Bytes

Number of IP Interfaces

128

Number of Routes

12K

Number of Static Routes

256

TÍNH NĂNG PHẦN MỀM

Basic L3 Features

Wire-speed IP forwarding
Định tuyến tĩnh
RIP v1, v2
DHCP Server/Relay

Advanced L3 Features (License Required)

OSPF v2
ECMP
PIM-SM/PIM-DM/IGMP
ARP Proxy
VRRP

Chất Lượng Dịch Vụ

Hỗ trợ ưu tiên 802.1p CoS/DSCP
Hỗ trợ 8 hàng ưu tiên
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow- based Rate Limiting
Voice VLAN

Tính Năng L2

IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Up to 32 aggregation groups, containing 8 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loop back detection
802.3x Flow Control

VLAN

Hỗ trợ lên đến 4K VLANs đồng thời (hơn 4K VLAN IDs)
IEEE 802.1Q VLAN/MAC VLAN/Protocol VLAN/QinQ/Private VLAN/GVRP

Danh Sách Kiểm Soát Truy Cập

Lọc gói tin L2~L4 dựa trên địa chỉ MAC, địa chỉ IP, cổng TCP/UDP nguồn và đích, 802.1p, DSCP, giao thức và ID VLAN Time Range Based

Bảo Mật

Kết hợp IP-MAC-Cổng-VID
IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN
DoS Defence
Dynamic ARP inspection (DAI)
SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control

Quản Lý

Giao diện Web và CLI
SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
DHCP/BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option82
CPU Monitoring
Port Mirroring
Time Setting: SNTP
Integrated NDP/NTDP feature
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
Dual Image

OTHERS

Certification

CE, FCC, RoHS

Package Contents

Switch; Dây nguồn; Hướng dẫn cài đặt nhanh; Đĩa CD nguồn; Rackmount Kit; Chân đế cao su

System Requirements

Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ hoặc Windows 7/8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.

Kích thước

440 x 330 x 44 mm

    Hình thức thanh toán

    Khi mua hàng tại Khánh Hân Computer quý khách có thể lựa chọn các hình thức thanh toán sau:

    1. Thanh toán và nhận hàng tại trụ sở công ty tại D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phố Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội

    2. Nhận hàng và thanh toán tại nhà.

    3. Chuyển khoản vào tài khoản cá nhân sau : (nếu quý khách là cá nhân)

    Ngân hàng công thương việt nam – Chi nhánh Hà Đông
    Số TK: 1058 6671 9942
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn – Chi nhánh Thanh Xuân 
    Số TK: 1505 2051 304 57
    Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

     

    Ngân hàng đầu tư và phát triển Việt Nam BIDV – CN Ngọc Khánh 
    Số TK: 2891 0000 108 078
    Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

     

    Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank)
    Số TK: 19034050803018
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam ( VIetcombank)
    Số TK: 0691000348269 
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    4. Chuyển khoản vào tài khoản công ty Khánh Hân

    Tên tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

    Địa chỉ: D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội

     

    1. Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank) CN Nhuệ Giang
    Số TK: 19134175641014 
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    2. Ngân hàng TMCP Ngoại Thương VN - CN Tây Hà Nội
    Số TK: 0691000329935
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    3. Ngân hàng TMCP Tiên Phong - CN Hà Nội
    Số TK: 02315147401
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    .

    Giao hàng nhanh chóng

    Chỉ trong vòng 2h-4h đồng hồ, nội thành Hà Nội

    Sản phẩm chính hãng

    Cam kết bán hàng chính hãng phân phối tại Việt Nam, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái

    Đổi trả cực kì dễ dàng

    Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất Xem chi tiết >>

    Mua hàng tiết kiệm

    Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường

    Liên hệ mua hàng

    02473 068 860
    popup

    Số lượng:

    Tổng tiền: