Màn Hình Thông Minh Gaming LG UltraGear 34GX90SA-W (34 inch - OLED - WQHD - 240Hz - 0.03ms - Cong - Speaker)
Thương hiệu: LG Mã sản phẩm: MHLG0140
27.500.000₫ 39.990.000₫
-31%
(Tiết kiệm: 12.490.000₫)
(Giá sản phẩm đã bao gồm VAT)
Ưu đãi, khuyến mại
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Đổi mới trong 07 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất (chi tiết)
Liên hệ Call / Zalo / SMS
Hotline: 0247 306 8860  -  024 7303 8889
🕗 Giờ làm việc: 8h - 17h30 từ thứ 2 đến thứ 7
Địa chỉ: Số 22, C-TT4 Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, TP Hà Nội ( Xem bản đồ)
  • Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán, phí vận chuyển siêu rẻ
    Sản phẩm chính hãng
    Cam kết bán hàng chính hãng phân phối, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
    Mua hàng tiết kiệm
  • Đổi trả hàng lên đến 30 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
TỔNG QUAN SẢN PHẨM
  • Kiểu dáng màn hình: Cong 800R
  • Tỉ lệ khung hình: 21:9
  • Kích thước mặc định: 34 inch
  • Công nghệ tấm nền: OLED
  • Phân giải điểm ảnh: 3440 x 1440
  • Độ sáng hiển thị: 275cd/m²
  • Tần số quét màn: 240Hz
  • Thời gian đáp ứng: 0.03ms (GtG)
  • Chỉ số màu sắc: 1.07 tỷ màu, DCI-P3 98.5% (CIE1976)
  • Hỗ trợ tiêu chuẩn: NVIDIA G-SYNC® Compatible / AMD FreeSync Premium / VESA certified AdaptiveSync, Loa 7W x2, hệ điều hành : webOS
  • Cổng cắm kết nối: 2x HDMI, 1xDP, USB - C ( xuất hình, PD 65W), 2x USB Down-stream type A, Đầu ra tai nghe , 1x LAN (RJ-45)