Laptop MSI Modern 14 F13MG-466VN (i5 1334U/ 8GB/ 512GB SSD/ 14 inch FHD/ Win11/ Bạc)
Thương hiệu: MSI Mã sản phẩm: LTMSI148
15.990.000₫ 16.990.000₫
-6%
(Tiết kiệm: 1.000.000₫)
(Giá sản phẩm đã bao gồm VAT)
Uu đãi, khuyến mại
  • Bảo hành 24 tháng
  • Tặng cặp đựng máy tính xách tay
  • Chuột không dây Rapoo M1 màu đen
  • Đổi mới trong 15 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất (chi tiết)
Liên hệ Call / Zalo / SMS
Hotline: 0247 306 8860  -  024 7303 8889
🕗 Giờ làm việc: 8h - 17h30 từ thứ 2 đến thứ 7
Địa chỉ: Số 22, C-TT4 Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, TP Hà Nội ( Xem bản đồ)
  • Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán, phí vận chuyển siêu rẻ
    Sản phẩm chính hãng
    Cam kết bán hàng chính hãng phân phối, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
    Mua hàng tiết kiệm
  • Đổi trả hàng lên đến 30 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
TỔNG QUAN SẢN PHẨM
  • Bộ VXL: Core i5 1334U 1.3GHz
  • Bộ nhớ RAM: 8Gb (1x8Gb) DDR4 3200
  • Ổ cứng: 512Gb SSD
  • Card màn hình: VGA onboard - Intel UHD Graphics
  • Kích thước màn hình: 14.0inch Full HD