Laptop Acer Gaming Nitro V 15 ProPanel ANV15-52-74UM NH.QUBSV.003
Thương hiệu: Acer Mã sản phẩm: LTACE578
28.750.000₫ 39.000.000₫
-26%
(Tiết kiệm: 10.250.000₫)
(Giá sản phẩm đã bao gồm VAT)
Uu đãi, khuyến mại
  • Bảo hành 24 tháng
  • Tặng cặp đựng máy tính xách tay
  • Tặng Chuột Gaming Rapoo V16 Led
  • Đổi mới trong 15 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất (chi tiết)
Liên hệ Call / Zalo / SMS
Hotline: 0247 306 8860  -  024 7303 8889
🕗 Giờ làm việc: 8h - 17h30 từ thứ 2 đến thứ 7
Địa chỉ: Số 22, C-TT4 Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, TP Hà Nội ( Xem bản đồ)
  • Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán, phí vận chuyển siêu rẻ
    Sản phẩm chính hãng
    Cam kết bán hàng chính hãng phân phối, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
    Mua hàng tiết kiệm
  • Đổi trả hàng lên đến 30 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
TỔNG QUAN SẢN PHẨM
  • CPU Intel Core 7 240H (24MB, Up to 5.20GHz)
  • RAM 16GB DDR5 Up to 5600MHz (1x16GB)
  • SSD 512GB PCIe NVMe
  • VGA NVIDIA GeForce RTX 3050 6GB GDDR6
  • Display 15.6 inch FHD, IPS, 180Hz, 300nits, 100% sRGB, Non-touch