Danh mục sản phẩm

Khanhhan.vn - Nơi chỉ bán hàng chính hãng, trên 10 năm kinh nghiệm
Địa chỉ: Số D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phố Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội >>> xem bản đồ

Switch JetStream TP-Link T3700G-52TQ 52 cổng gigabit

Mã sản phẩm:   |   Tình trạng: Còn hàng
 
Giá chỉ: 74.800.000₫ 86.100.000₫
(Giá đã bao gồm VAT. Sản phẩm có thể còn hoặc hết mà chưa kịp cập nhật, quý khách vui lòng liên hệ trước với nhân viên kinh doanh.)

Bảo hành 36 tháng

Miễn phí vận chuyển 10km với đơn từ 2tr - Liên hệ kinh doanh online:
[Zalo] Mr Huy - 0968.717.894
[Zalo] Ms Trang - 0984.585.835
[Zalo] Mr Đức - 0934.566.335
[Zalo] Mr Tâm - 0912.236.183

HOTLINE 0247 306 8860 - 033 306 8860

Mở cửa: 8h - 17h từ thứ 2 đến thứ 7  

T3700G-52TQ

Tổng quan

Các bộ chuyển mạch được quản lý L3 dòng JetStream T3700 của TP-Link được thiết kế để tạo thành các mạng mạnh mẽ, có thể mở rộng và mạnh mẽ. Với bộ giao thức định tuyến phong phú, tốc độ có dây 10Gbps, công nghệ xếp chồng vật lý, tính năng quản lý đa dạng và bộ nguồn ngoài dự phòng tùy chọn, sê-ri JetStream T3700 của TP-Link cung cấp giải pháp đáng tin cậy, an toàn và hiệu quả cho mạng doanh nghiệp, khuôn viên và ISP .

Tính năng nâng cao L3

Bộ chuyển mạch sê-ri T3700 hỗ trợ các giao thức định tuyến Lớp 3 bao gồm Định tuyến tĩnh, RIP, OSPF và VRRP, giúp xây dựng các mạng đáng tin cậy, có thể mở rộng. Các giao thức định tuyến đa tuyến như PIM-SM và PIM-DM đảm bảo định tuyến hiệu quả cho các nhóm phát đa hướng.

Công nghệ xếp chồng vật lý

Các công tắc được trang bị 2 cổng SFP + cố định và 2 cổng 10G tùy chọn có thể được sử dụng để xếp chồng. T3700G-52TQ hỗ trợ tối đa 8 thiết bị chuyển mạch để đơn giản hóa mạng và lên đến 384 GE, 32 cổng kết nối SFP và 32 cổng SFP + trên mỗi ngăn xếp vật lý, cung cấp tổng công suất chuyển đổi lên tới 1408Gbps cho mạng. Với tất cả các đơn vị được xác định bởi một địa chỉ IP đơn giản, ngăn xếp có thể dễ dàng được cấu hình và theo dõi.

Cổng quản lý ngoài băng

Bộ chuyển mạch T3700 cung cấp 3 loại cổng quản lý ngoài băng: cổng bảng điều khiển RJ45, cổng bảng điều khiển Micro-USB và cổng quản lý ngoài băng tần RJ45. Cổng giao diện điều khiển Micro-USB được thiết kế cho những máy tính xách tay không hỗ trợ giao diện RS232 (DB9). Khách hàng có thể sử dụng cáp USB để quản lý các công tắc thông qua CLI (giao diện dòng lệnh). Cổng quản lý ngoài băng tần RJ45 chỉ được sử dụng để quản lý web, để các cổng RJ45 không bị truyền dữ liệu.

T3700G-52TQ

Các giao thức định tuyến lớp 3 dồi dào bao gồm RIP / OSPF / ECMP / VRRP hỗ trợ mạng có thể mở rộng

Công nghệ xếp chồng vật lý thực sự hỗ trợ tới 8 đơn vị cho khả năng mở rộng cao và dự phòng hiệu quả

Đường lên 10 Gigabit Ethernet cung cấp các ứng dụng băng thông cao để giảm tắc nghẽn và truyền dữ liệu trơn tru

Đơn vị năng lượng di động kép giảm thiểu thời gian chờ

Cổng USB 2.0 giúp dễ dàng nhập tệp và khôi phục cấu hình

 

Standards and Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3az, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
Interface 48 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 Combo Gigabit SFP Slots
Up to 4 10G SFP+ Slots (2 fixed and 2 optional)
1 Micro-USB, 1 RJ45 Console Port
1 Management Port
1 USB Slot
Network Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
100BASE-FX: MMF, SMF
1000BASE-X: MMF, SMF
10GBASE-LR
10GBASE-SR
Fan Quantity 2 Removable
Physical Security Lock No
Power Supply 100~240VAC, 50/60Hz
Dual Hot-swappable power supply module: PSM150 (Maximum Output Power: 150W)
Dimensions ( W x D x H ) 17.32*16.55*1.73 in. (440*420*44 mm)
Mounting Rack Mountable
Max Power Consumption 58.82W (220V/50Hz)
Max Heat Dissipation 200.69 BTU/h
PHYSICAL STACKING
Installable SFP+ Transceivers and Direct Attach Copper (DAC) Cables TXM431-SR
TXM431-LR
TXC432-CU1M
TXC432-CU3M
Max Number of Stacking Ports Installable 2 SFP+
No. of Units Per Stack 8
Stacking Speed (Per Port) 20 Gbps (Full-Duplex)
PERFORMANCE
Switching Capacity Up to 176Gbps for a standalone switch
Packet Forwarding Rate Up to 130.9Mpps for a standalone switch
MAC Address Table 32K
Packet Buffer Memory 4MB
Jumbo Frame 12KB
Number of Routes 8K IPv4
Number of Static Routes 256 IPv4
Number of IP Interfaces 128 IPv4
SOFTWARE FEATURES
Quality of Service Support 802.1p CoS/DSCP priority
Support 8 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Ingress/Egress DiffServ
Port/Flow- based Rate Limiting
Voice VLAN
L2 Features IGMP Snooping V1/V2/V3
MVR
802.3ad LACP (Up to 64 aggregation groups, 8 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loop back detection
802.3x Flow Control
VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously
IEEE 802.1Q VLAN/MAC VLAN/Protocol VLAN/QinQ/Private VLAN/GVRP
Security IP-MAC-Port-VID Binding
IEEE 802.1X
AAA
Radius/Tacacs+ Authentication and Accounting
DoS Defence
Dynamic ARP inspection (DAI)
IP Source Guard
SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
Port Security
Access Control list
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
L3 Features Wire-speed IP forwarding
Static Routing
RIP v1, v2
OSPF v2
ECMP
PIM-SM/PIM-DM/IGMP
DHCP Server/Relay
ARP Proxy
VRRP
Management Web-based GUI and CLI management
SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
DHCP/BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option82
CPU Monitoring
Port Mirroring
Time Setting: SNTP
Firmware Upgrade: TFTP & Web
SYSLOG & Public MIBS
Dual Image
IPv6 Management
OTHERS
Certification CE, FCC, RoHS
Package Contents Switch; Power Cord; Quick Installation Guide; Resource CD; Rackmount Kit; Rubber Feet
System Requirements Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ or Windows 7/8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.
Environment Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉)
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

Hình thức thanh toán

Khi mua hàng tại Khánh Hân Computer quý khách có thể lựa chọn các hình thức thanh toán sau:

1. Thanh toán và nhận hàng tại trụ sở công ty tại D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phố Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội

2. Nhận hàng và thanh toán tại nhà.

3. Chuyển khoản vào tài khoản cá nhân sau : (nếu quý khách là cá nhân)

Ngân hàng công thương việt nam – Chi nhánh Hà Đông
Số TK: 1058 6671 9942
Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

 

Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn – Chi nhánh Thanh Xuân 
Số TK: 1505 2051 304 57
Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

 

Ngân hàng đầu tư và phát triển Việt Nam BIDV – CN Ngọc Khánh 
Số TK: 2891 0000 108 078
Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

 

Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank)
Số TK: 19034050803018
Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

 

Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam ( VIetcombank)
Số TK: 0691000348269 
Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

 

4. Chuyển khoản vào tài khoản công ty Khánh Hân

Tên tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

Địa chỉ: D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội

 

1. Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank) CN Nhuệ Giang
Số TK: 19134175641014 
Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

 

2. Ngân hàng TMCP Ngoại Thương VN - CN Tây Hà Nội
Số TK: 0691000329935
Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

 

3. Ngân hàng TMCP Tiên Phong - CN Hà Nội
Số TK: 02315147401
Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

 

.

Giao hàng nhanh chóng

Chỉ trong vòng 2h đồng hồ

Sản phẩm chính hãng

Cam kết bán hàng chính hãng phân phối tại Việt Nam, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái

Đổi trả cực kì dễ dàng

Đổi trả trong 07 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất

Mua hàng tiết kiệm

Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường

Mua ngay >

0912 236 183
popup

Số lượng:

Tổng tiền: