Danh mục sản phẩm

Danh mục sản phẩm

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện WDM 10/100Mbps TP-Link MC112CS

Mã sản phẩm:   |   Tình trạng: Còn hàng
Giá chỉ: 750.000₫
(Đã bao gồm VAT, giá tốt hơn khi mua số lượng lớn, vui lòng liên hệ nhân viên bán hàng để biết thêm chi tiết)

Bảo hành 36 tháng

Liên hệ Call / Zalo / SMS
Ms Lánh - 0393.068.860 Ms Hiền - 0333.068.860
Mr Huy - 0968.717.894 Ms Trang - 0984.585.835
Ms Duyên - 0975.530.691
Hotline: 024 7306 8860
🕗 Giờ làm việc: 8h - 17h tất cả các ngày trong tuần
  • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX.
  • Tự động tương thích chế độ chuyển đổi bán song công / song công.
  • Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang.
  • Mở rộng khoảng cách sợi lên tới 20km. !.

Giới Thiệu Sản Phẩm 

MC112CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Với công nghệ WDM, MC112CS chỉ cần với 1 sợi cáp quang để thực hiện truyền và nhận dữ liệu, điều này sẽ tiết kiệm cho bạn một nửa chi phí mua cáp sử dụng. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. MC112CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC112CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm khi truyền dữ liệu và ở bước sóng 1550nm khi nhận dữ liệu. Vì vậy, các thiết bị đầu cuối khác muốn kết hợp với MC112CS nên làm việc ở bước sóng 1550nm khi truyền dữ liệu và ở 1310nm khi nhận dữ liệu, Thiết bị MC111CS của TP-LINK là một ví dụ có thể kết hợp được với MC112CS.

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác). Tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC110CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km.

 

Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u
Tính năng cơ bản Áp dụng công nghệ WDM
Chế độ truyền song công/bán song công cho cổng FX
Mở rộng khoảng cách sợi lên tới 20km
Ports 1 cổng x 100M SC/UPC
1 cổng RJ45 x 10/100M (Auto MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm Tx/1550nm Rx
WDM TX 1310nm
WDM RX 1550nm
Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Network Media 100BASE-FX Cáp quang chế độ đơn
LED Indicators PWR, Link/Act
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Bộ Cấp Nguồn Bên Ngoài
Max Power Consumption 1.18W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

 

Hình thức thanh toán

Khi mua hàng tại Khánh Hân Computer quý khách có thể lựa chọn các hình thức thanh toán sau:

1. Thanh toán và nhận hàng tại trụ sở công ty tại D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phố Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội

2. Nhận hàng và thanh toán tại nhà.

3. Chuyển khoản vào tài khoản cá nhân sau : (nếu quý khách là cá nhân)

Ngân hàng công thương việt nam – Chi nhánh Hà Đông
Số TK: 1058 6671 9942
Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

 

Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn – Chi nhánh Thanh Xuân 
Số TK: 1505 2051 304 57
Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

 

Ngân hàng đầu tư và phát triển Việt Nam BIDV – CN Ngọc Khánh 
Số TK: 2891 0000 108 078
Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

 

Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank)
Số TK: 19034050803018
Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

 

Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam ( VIetcombank)
Số TK: 0691000348269 
Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

 

4. Chuyển khoản vào tài khoản công ty Khánh Hân

Tên tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

Địa chỉ: D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội

 

1. Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank) CN Nhuệ Giang
Số TK: 19134175641014 
Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

 

2. Ngân hàng TMCP Ngoại Thương VN - CN Tây Hà Nội
Số TK: 0691000329935
Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

 

3. Ngân hàng TMCP Tiên Phong - CN Hà Nội
Số TK: 02315147401
Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

 

.

Giao hàng nhanh chóng

Chỉ trong vòng 2h-4h đồng hồ, nội thành Hà Nội

Sản phẩm chính hãng

Cam kết bán hàng chính hãng phân phối tại Việt Nam, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái

Đổi trả cực kì dễ dàng

Đổi trả lên đến 15 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất Xem chi tiết >>

Mua hàng tiết kiệm

Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường

Liên hệ mua hàng

0968 717 894
popup

Số lượng:

Tổng tiền: