Danh mục sản phẩm

Khanhhan.vn - Nơi chỉ bán hàng chính hãng, trên 10 năm kinh nghiệm
Địa chỉ: Số D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phố Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội >>> xem bản đồ

Bộ chuyển đổi quang điện WDM 10/100Mbps TP-Link MC111CS

Mã sản phẩm:   |   Tình trạng: Còn hàng
 
Giá chỉ: 800.000₫
(Giá đã bao gồm VAT. Sản phẩm có thể còn hoặc hết mà chưa kịp cập nhật, quý khách vui lòng liên hệ trước với nhân viên kinh doanh.)

Bảo hành 36 tháng

Miễn phí vận chuyển 10km với đơn từ 2tr - Liên hệ kinh doanh online:
[Zalo] Mr Huy - 0968.717.894
[Zalo] Ms Trang - 0984.585.835
[Zalo] Mr Đức - 0934.566.335
[Zalo] Mr Tâm - 0912.236.183

HOTLINE 0247 306 8860 - 033 306 8860

Mở cửa: 8h - 17h từ thứ 2 đến thứ 7  

  • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
  • Tự động chuyển đổi chế độ truyền song công/bán song công.
  • Trang bị công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi cáp quang
  • Mở rộng khoảng cách truyền lên tới 20km

Chức năng sản phẩm

MC111CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Với công nghệ WDM, MC111CS chỉ cần với 1 sợi cáp quang để thực hiện truyền và nhận dữ liệu, điều này sẽ tiết kiệm cho bạn một nửa chi phí mua cáp sử dụng. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. MC111CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC111CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1550nm khi truyền dữ liệu và ở bước sóng 1310nm khi nhận dữ liệu. Vì vậy, các thiết bị đầu cuối khác muốn kết hợp với MC111CS nên làm việc ở bước sóng 1310nm khi truyền dữ liệu và ở 1550nm khi nhận dữ liệu, Thiết bị MC112CS của TP-LINK là một ví dụ có thể kết hợp được với MC111CS.

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19´´, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC110CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km.

 

Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
Tính năng cơ bản Áp dụng công nghệ WDM
Hỗ trợ chế độ truyền song công và bán song công cho cổng FX
Mở rộng khoảng cách truyền lên đến 20km
Ports 1 x cổng 100M SC/UPC
1 x cổng 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
Wave Length 1550nm Tx/1310nm Rx
WDM TX 1550nm
WDM RX 1310nm
Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Network Media 100BASE-FX Cáp quang chế độ đơn
LED Indicators PWR, Link/Act
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Cung cấp điện bên ngoài
Max Power Consumption 2.49W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

    Hình thức thanh toán

    Khi mua hàng tại Khánh Hân Computer quý khách có thể lựa chọn các hình thức thanh toán sau:

    1. Thanh toán và nhận hàng tại trụ sở công ty tại D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phố Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội

    2. Nhận hàng và thanh toán tại nhà.

    3. Chuyển khoản vào tài khoản cá nhân sau : (nếu quý khách là cá nhân)

    Ngân hàng công thương việt nam – Chi nhánh Hà Đông
    Số TK: 1058 6671 9942
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn – Chi nhánh Thanh Xuân 
    Số TK: 1505 2051 304 57
    Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

     

    Ngân hàng đầu tư và phát triển Việt Nam BIDV – CN Ngọc Khánh 
    Số TK: 2891 0000 108 078
    Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

     

    Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank)
    Số TK: 19034050803018
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam ( VIetcombank)
    Số TK: 0691000348269 
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    4. Chuyển khoản vào tài khoản công ty Khánh Hân

    Tên tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

    Địa chỉ: D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội

     

    1. Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank) CN Nhuệ Giang
    Số TK: 19134175641014 
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    2. Ngân hàng TMCP Ngoại Thương VN - CN Tây Hà Nội
    Số TK: 0691000329935
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    3. Ngân hàng TMCP Tiên Phong - CN Hà Nội
    Số TK: 02315147401
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    .

    Giao hàng nhanh chóng

    Chỉ trong vòng 2h đồng hồ

    Sản phẩm chính hãng

    Cam kết bán hàng chính hãng phân phối tại Việt Nam, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái

    Đổi trả cực kì dễ dàng

    Đổi trả trong 07 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất

    Mua hàng tiết kiệm

    Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường

    Mua ngay >

    0912 236 183
    popup

    Số lượng:

    Tổng tiền: