Danh mục sản phẩm

Khanhhan.vn - Nơi chỉ bán hàng chính hãng, trên 10 năm kinh nghiệm
Địa chỉ: Số D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phố Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội >>> xem bản đồ

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100Mbps TP-Link MC110CS

Mã sản phẩm:   |   Tình trạng: Còn hàng
 
Giá chỉ: 630.000₫ 865.000₫
(Đã bao gồm thuế VAT)

Bảo hành  36 tháng

Miễn phí vận chuyển 10km đơn từ 2tr - Liên hệ:
Mr Huy 0968 717 894 (Zalo/call)
Ms Trang 0984 585 835 (Zalo/call)
Mr Đức 0934 566 335 (Zalo/call)
Mr Tâm 0912 236 183 (Zalo/call)
HOTLINE 024 7306 8860
Thời gian mở cửa: Từ 8h-17h thứ 2 -  thứ 7

  • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
  • Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

Chức năng của sản phẩm

MC110CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. MC110CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC110CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung TL-MC1400 của TP-LINK. Tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex. MC110CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km

 

MEDIA CONVERTER & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
Tính năng cơ bản Chế độ chuyển hai chiều một nửa/đầy đủ cho cổng FX
Toàn quyền kiểm soát lưu lượng kép (IEEE 802.3x)
Kiểm soát lưu lượng một nữa theo hai chiều(áp lực ngược)
Mở rộng cáp khoảng cách lên đến 20km
 
Ports 1 x cổng 100M SC/UPC
1 x cổng 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm
Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Network Media 100BASE-FX Cáp quang chế độ đơn
LED Indicators PWR, Link/Act
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Cung cấp điện bên ngoài
Max Power Consumption 2.4W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

    Hình thức thanh toán

    Khi mua hàng tại Khánh Hân Computer quý khách có thể lựa chọn các hình thức thanh toán sau:

    1. Thanh toán và nhận hàng tại trụ sở công ty tại D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phố Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội

    2. Nhận hàng và thanh toán tại nhà.

    3. Chuyển khoản vào tài khoản cá nhân sau : (nếu quý khách là cá nhân)

    Ngân hàng công thương việt nam – Chi nhánh Hà Đông
    Số TK: 1058 6671 9942
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn – Chi nhánh Thanh Xuân 
    Số TK: 1505 2051 304 57
    Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

     

    Ngân hàng đầu tư và phát triển Việt Nam BIDV – CN Ngọc Khánh 
    Số TK: 2891 0000 108 078
    Tên chủ tài khoản: Nguyễn Ngọc Tâm

     

    Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank)
    Số TK: 19034050803018
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam ( VIetcombank)
    Số TK: 0691000348269 
    Tên chủ tài khoản: Bùi Thị Thu Trang

     

    4. Chuyển khoản vào tài khoản công ty Khánh Hân

    Tên tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

    Địa chỉ: D19 Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội

     

    1. Ngân hàng kỹ thương Việt Nam (Techcombank) CN Nhuệ Giang
    Số TK: 19134175641014 
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    2. Ngân hàng TMCP Ngoại Thương VN - CN Tây Hà Nội
    Số TK: 0691000329935
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    3. Ngân hàng TMCP Tiên Phong - CN Hà Nội
    Số TK: 02315147401
    Tên chủ tài khoản: Công ty TNHH máy tính Khánh Hân

     

    .

    Giao hàng nhanh chóng

    Chỉ trong vòng 2h đồng hồ

    Sản phẩm chính hãng

    Cam kết bán hàng chính hãng phân phối tại Việt Nam, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái

    Đổi trả cực kì dễ dàng

    Đổi trả trong 07 ngày đầu tiên nếu lỗi do nhà sản xuất

    Mua hàng tiết kiệm

    Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường

    Hotline mua hàng:

    Zalo / Call / Chat 0912236183
    popup

    Số lượng:

    Tổng tiền: