DANH MỤC SẢN PHẨM

Bộ Chia Mạng 18 Cổng TP-Link TL-SL1218MP 16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps

Thương hiệu: TP-Link Mã sản phẩm: SWTPL016
2.990.000₫ 4.650.000₫
-36%
(Tiết kiệm: 1.660.000₫)
(Giá sản phẩm đã bao gồm VAT)

Bảo hành 36 tháng

Liên hệ Call / Zalo / SMS
   0393 068 860   0342 137 999
   0968 717 894    0975 530 691
  Hotline: 024 7306 8860 

🕗 Giờ làm việc: 8h - 17h30 từ thứ 2 đến thứ 7

Địa chỉ: Số 19, Dãy D, Khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Đường Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội ( Xem bản đồ)

  • Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán, miễn phí từ 5 triệu đồng
    Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán, miễn phí từ 5 triệu đồng
  • <b>Sản phẩm chính hãng</B></P>Sản phẩm chính hãng  Cam kết bán hàng chính hãng phân phối tại Việt Nam, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
    Sản phẩm chính hãng

    Sản phẩm chính hãng Cam kết bán hàng chính hãng phân phối tại Việt Nam, đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái
  • <b>Mua hàng tiết kiệm</b></p> Giá tốt hơn từ 10% - 30% so với thị trường, thanh toán linh hoạt, trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
    Mua hàng tiết kiệm

    Giá tốt hơn từ 10% - 30% so với thị trường, thanh toán linh hoạt, trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
  • Đổi mới trong vòng 07 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất (chi tiết xem tại mục chính sách đổi trả)
    Đổi mới trong vòng 07 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất (chi tiết xem tại mục chính sách đổi trả)

TỔNG QUAN SẢN PHẨM

Switch TPlink TL-SL1218MP 16 Cổng

  • 16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps, 2 cổng RJ45 Gigabit và 2 combo khe SFP Gigabit.
  • Truyền tải nguồn và dữ liệu lên đến 250m dưới chế độ mở rộng được thiết kế đặc biệt cho hệ thống giám sát.
  • Chế độ ưu tiên cho cổng 1-8 để đảm bảo chất lượng cho các ứng dụng đòi hỏi độ nhạy cao như giám sát video.
  • Hỗ trợ cấp nguồn PoE cao với tối đa 30W cho mỗi cổng PoE và 192W cho tất cả các cổng PoE.
  • Dễ dàng sử dụng, không cần cấu hình và cài đặt. !

Cấu hình chi tiết Switch TPlink TL-SL1218MP 16 Cổng

Tính năng

Giao diện: 16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps
2 cồng RJ45 10/100/1000Mbps
2 khe cắm SFP Gigabit SFP

Mạng Media: 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-X MMF, SMF

Số lượng quạt: 2 Quạt

Khóa bảo mật vật lý: Yes

Bộ cấp nguồn: 100-240V AC, 50/60 Hz

Băng thông dự phòng: 7.2 Gbps

Cổng PoE+ (RJ45): Tiêu chuẩn: tuân theo 802.3at/802.3af
Cổng PoE : Cổng 1- Cổng 16
Tổng Công Suất Nguồn PoE: 192W

Bảng địa chỉ Mac: 8K

Kích thước ( R x D x C ): 17.3 × 7.1 × 1.7 in. (440 × 180 × 44 mm)

Tiêu thụ điện tối đa: 18.73 W (220/50Hz. no PD connected)
217.22 W (220/50Hz. with 192W PD connected)

Max Heat Dissipation: 63.89 BTU/h (no PD connected)
741.15 BTU/h (with 192W PD connected)

Sản phẩm cùng khoảng giá

SẢN PHẨM ĐÃ XEM